MEYERALGAN
Thành Phần:

Paracetamol ……………………………….. 150 mg

Chỉ định:

Điều trị các chứng đau và sốt như cảm lạnh, cúm, mọc răng, đau đầu, đau tai, viêm họng.

Quy cách: Hộp 20 gói.

Liên doanh MEYER – BPC_VN

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *